PEEÑU MA
<
0
>
^
PEEÑU MA
Ubbite gi
Nuyoo bi jëm ci juróom ñaari mboolooy ñi gëm
Yowaana am na peeñu ca dunu Patmos
Bataaxal bi ñu yónnee waa Efes
Bataaxal bi ñu yónnee waa Samirin
Bataaxal bi ñu yónnee waa Pergam
Bataaxal bi ñu yónnee waa Catir
Bataaxal bi ñu yónnee waa Sàrd
Bataaxal bi ñu yónnee waa Filadelfi
Bataaxal bi ñu yónnee waa Lawdise
Buur Yàlla toog na ca gànguneem
Gàttub Yàlla jël na téere ba
Gàtt ba dindi na juróom benni tayu ya
Ñi jóge ci metit wu réy wa
Mbooloo mu réy mi sol mbubb yu weex
Gàtt ba dindi na juróom ñaareelu tayu ga
Liit ya
Malaaka yégle na ne àtte bu mujj ba agsi na
Ñaari seede yi
Juróom ñaareelu liit gi
Jigéen ja ak ninkinànka ja
Ñaari rab yi
Rab wi génn ci suuf, di naaféq, bi mbubboo yonent
Gàtt ba ak ñi jébbalu ci Yàlla
Ñetti malaaka yégle nañu àttey Yàlla
Góob nañu àddina si
Malaaka ya taawu musiba yu mujj yi
Ndab ya def merum Yàlla
Jigéenu moykat bu mag ba
Babilon daanu na
Aleluya!
Ki war fas wu weex
Nguuru Kirist diirub junniy at
Seytaane ci déegu sawara sa ba fàww
Bés pénc ba
Asamaan ak suuf yu bees yi
Dexu ndoxum dund mi
Yeesu Kirist dina délsi
PEEÑU MA
<
0
>
© 2010 La MBS