^
Sarxalkat yi
Ay dogal ci mbirum sarax yi
Lu jëm ci saraxu rendi-dóomal
Lu jëm ci saraxu pepp
Lu jëm ci saraxi cant ci biir jàmm
Lu jëm ci sarax su bàkkaar sabab
Li war sarxalkat bu mag bu bàkkaar
Lu jëm ci sarax yi war mbooloo mi
Li war kilifa gu bàkkaar
Li war baadoolo bu bàkkaar
Ay xeeti bàkkaar a ngi ak li ciy njotlaay
Lu jëm ci saraxi aji ñàkk
Lu jëm ci saraxu peyug tooñ
Mbirum santaane yu sarxalkat yi sasoo
Lu jëm ci saraxi rendi-dóomal
Lu jëm ci saraxi pepp
Lu jëm ci sarax su bàkkaar waral
Lu jëm ci saraxi peyug tooñ
Lu jëm ci saraxi cant ci biir jàmm
Lu jëm ci santaane yi war mbooloo mi
Fal nañu sarxalkat yi
Lu jëm ci xewu colug sarxalkat ya
Liggéeyu sarxalkat yi tàmbali na
Musiba dal na Nadab ak Abiyu
Li war ci sarxalkat
Sàrtal nañu lu set ak lu setul
Lu jëm ci mala mu set ak mu setul
Li war ci ku wasin
Li war ci jàngoroy der
Li war ci këf ku teg liir
Li war ci laabal boroom jàngoroy der
Li war ci néeg bu teg liir
Lu jëm ci sobey góor
Lu jëm ci sobey jigéen
Lu jëm ci bésub Njotlaay
Ndigal yi jëm ci sellal
Li war ci jaamu ak sarxal
Li warul ci mbirum séy
Lu jëm ci dundin wu sell te jub
Lu jëm ci peyug bàkkaar
Lu jëm ci sañ-sañi sarxalkat yi
Liy ngànt ci sarxalkat
Liy tax ñu nangu sarax
Lu jëm ci bési màggal yi
Lu jëm ci bésub Mucc ak bési Mburu mu amul lawiir
Lu jëm ci màggalu Ndoortel meññeef
Lu jëm ci màggalu bésu Ngóob
Li ci màggalu bésu Liit ya
Li ci bésub Njotlaay ba
Li ci màggalu bési Mbaar yi
Lu jëm ci tegukaayu làmp bi ak mburu yi
Li war ci yenn xeeti tooñaange
Lu jëm ci atum Noflaay
Liy sañ-sañ ci mbirum suuf su ñuy jotaat
Baaxeleen aji ñàkk
Liy sañ-sañ ci jotaat nit
Yool yi ci déggal Yàlla
Mbugal yi ci déggadil Yàlla
Aji Sax ji du fecci kóllëreem
Lu jëm ci jagleel Aji Sax ji nit ak alal